Khóa chữ U cho xe Yale YUL1/12/20/1
Giá gốc là: 880,000₫.704,000₫Giá hiện tại là: 704,000₫.
– Khóa chữ U cho xe đạp, xe máy, xe gắn máy, xe tay ga
– Chất liệu thân khóa: Thép cứng với vỏ nhựa PVC
– Số lượng chìa: 2
– Đường kính còng: 12mm (không có tay áo)
– Chiều cao càng: 198mm
– Chiều rộng càng: 108mm