Gương led cảm ứng DQ 67063A/67063B
Giá gốc là: 2,900,000₫.Giá hiện tại là: 2,320,000₫.
– Gương Đức, đèn led cảm ứng
– Đèn led 3000K, 220V, 6A, IP44
– Kích thước 67063A: 50 x 70cm giá 2.900.000đ/giá giảm: 2.320.000đ
– Kích thước 67063B: 60 x 80cm giá 3.400.000đ/giá giảm: 2.720.000đ
– Bảo hành gương 5 năm, đèn led 2 năm
  • Mã sản phẩm: 67063A