Gương led cảm ứng DQ 69016A/69016B/69016C/69016D
Giá gốc là: 9,140,000₫.Giá hiện tại là: 7,312,000₫.
– Gương Đức, đèn led cảm ứng
– Đèn led 3000K, 220V, 6A, IP44
– Bảo hành gương 5 năm, đèn led 2 năm
– Có đèn led
+ Kích thước 69016A: 70 x 70cm giá 9.140.000đ/giá giảm: 7.312.000
+ Kích thước 69016B: 60 x 60cm giá 7.980.000đ/giá giảm: 6.384.000đ
Không đèn led
+ Kích thước 69016C: 70 x 70cm giá 4.410.000đ/giá giảm: 3.528.000đ
+ Kích thước 69016D: 60 x 60cm giá 4.040.000đ/giá giảm: 3.232.000đ
  • Mã sản phẩm: 69016A