Gương led cảm ứng DQ 69003A/69003B
Giá gốc là: 3,900,000₫.Giá hiện tại là: 3,120,000₫.
– Gương Đức, đèn led cảm ứng
– Đèn led 3000K, 220V, 6A, IP44
– Bảo hành gương 5 năm, đèn led 2 năm
– Kích thước 69003A: 50 x 70cm giá 3.900.000đ/giá giảm: 3.120.000đ
– Kích thước 69003B: 60 x 80cm giá 3.400.000đ/giá giảm: 2.720.000đ
  • Mã sản phẩm: 69003A